*---*4rUm*-of-*B1class*---*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

*---*4rUm*-of-*B1class*---*

Welcome To * B1 * !!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thứ năm(08/04/2010)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
XVII
Ma Mới Thò Lò Mũi Xanh
Ma Mới Thò Lò Mũi Xanh

Thứ năm(08/04/2010) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ năm(08/04/2010)   Thứ năm(08/04/2010) Empty7/4/2010, 8:52 am

Bảo Bình sẽ có một cuộc chạm trán khá thú vị với một người trong ngày giữa tuần này.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hôm nay là ngày rất lý tưởng để bạn tìm ra câu trả lời cho tất cả những câu hỏi, thắc mắc xuất hiện trong suy nghĩ của bạn trong thời gian vừa qua. Bạn nên đặc biệt chú ý đến những câu hỏi chạm đến cảm xúc của mình. Nếu bạn đang trong những mối quan hệ không được tốt đẹp, đừng sợ khi bỏ chúng lại phía sau, và nếu như bạn cảm bực bội vì vẫn chưa nhận được hồi âm nào từ câu hỏi của bạn dành cho một ai đó, thì đừng bận tâm nữa, có lẽ họ vẫn đang cần thêm thời gian. Nên để mọi chuyện trở nên đơn giản hơn đi nha.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Dường như Kim Ngưu đang đánh mất đi sự tự tin và mạnh mẽ của mình. Bạn cảm thấy do dự, lo lắng và không sẵn sang cho những việc mình đang đối diện. Nhưng bạn chỉ có một lựa chọn duy nhất và phải nhanh chóng ra quyết định, có một điều nên cân nhắc rằng bạn là một người đầy kiêu hãnh và tự tin vào mình, và đó là tài sản quý nhất mà bạn không nên đánh mất.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Vậy là bây giờ bạn đã có những nhận thức rõ ràng hơn về những việc đang xảy ra xung quanh mà làm bạn đau đầu trong thời gian vừa rồi, cảm xúc của bạn nhờ thế mà cũng trở nên tốt hơn. Vậy bây giờ đừng có nghĩ ngợi gì nữa, thay vào đó là hãy hành động bởi vì bạn đang thực sự sẵn sàng rồi.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Hôm nay là ngày bạn nên thể hiện năng lực thực sự của mình bằng cách biến khó khăn thành cơ hội, biến bại thành thắng. Cơ hội đang ở phía trước, nhiệm vụ bây giờ là bạn phải nhanh chóng tận dụng để bộc lộ bản thân, một con đường tươi sáng đang rộng mở cho bạn.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử sẽ có một cuộc hành trính khám phá đầy thú vị trong ngày thứ Năm này, nhưng đó không phải là cuộc vui chơi hay du lịch gì đâu nhé, nhưng đó là một khám phá và trải nghiệm của bản thân. Bạn sẽ nhìn ra được những gì tiềm ẩn nằm sâu trong tâm hồn mình, và chỉ cần thành thật với bản thân thì nhiều điều thú vị sẽ tiết lộ với bạn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Thỉnh thoảng Xử Nữ nên dừng lại và hỏi người khác những nhận xét của họ về bạn, cả về vẻ bề ngoài lẫn tác phong trong cuộc sống. Đôi khi vì quá mãi mê học và làm mà quên đi việc chăm sóc bản thân mình và xem mình đã và đang làm được tới đâu rồi. Những lời góp ý trong hôm nay có thể làm bạn suy nghĩ và có những điều chỉnh về sau.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu bạn đang cảm thấy buồn lòng hay khó chịu điều gì về "người ấy" trong chuyện tình yêu của hai bạn thì nên mạnh dạn nói ra nhé Thiên Bình. Nói chung, hôm nay là ngày bạn nên thẳng thắn và thành thật với bản thân mình về tất cả mọi vấn đề trong cuộc sống. Nhưng, bạn phải bảo đảm rằng những lời nói của mình phải phù hợp và tương thích với đúng bản chất của sự việc, không nên làm quá lên nha.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Hôm nay Hổ Cáp có những suy nghĩ hơi lạ lùng và "rồ" về những ý định cho những thay đổi trong cuộc sống. Nghe thú vị đó, đôi khi cuộc sống cần phải có những ý tưởng "khác người" đó để làm cho hương vị cuộc đời thêm phần hứng thú và đầy màu sắc hơn. Nếu được bạn nên rủ ai đó cùng "lên thuyền" và tham gia chung nhé.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sẽ có khả năng xảy ra vài xung đột, mâu thuẫn giữa bạn và một số người bởi vì họ tỏ ra khá là khó tính nhưng lại hay gây chuyện nữa. Điều này thực sự quá sức chịu đựng của bạn, vậy thì nên góp ý thẳng và nói cho người đó biết, nếu không thì họ sẽ làm tới đó. Thế nhưng, lựa lời mà nói sao cho phù hợp, không nên xé to vấn đề ra nhé.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nếu hôm nay thức dậy và cảm thấy một không khí nặng nề xung quanh, đó có lẽ do bạn vẫn chưa giải quyết được những xung đột, mâu thuẫn gần đây với ai đó. Vậy thì không nên để cho cảm giác này kéo dài nữa, cứ nói thẳng ra tất cả những điều gì làm phiền lòng mình, như vậy sẽ giải tỏa mọi căng thẳng hơn là cứ chất chứa mà không giải quyết được gì.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình sẽ có một cuộc chạm trán khá thú vị với một người trong ngày giữa tuần này. Lúc đầu bạn có cảm giác thận trọng, dè dặt và không mấy thân thiện, nhưng sau đó bạn phát hiện ra nhiều điều bất ngờ ở người này, không giống với những người khác. Đến cuối ngày, bạn lại nhận ra rằng những gì bạn cần nhất vào lúc này thì người đó hội tụ tất cả và sẵn sàng chia sẽ với bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Hơn lúc nào hết, Song Ngư trở nên cứng rắn, mạnh mẽ và kiên định vô cùng. Bạn đặt ra cho mình những mục tiêu rất rõ rệt và có hướng đi đúng đắn để đạt được chúng. Từ lúc này trở đi, cuộc sống của bạn dường như rẻ đi một hướng khác hoàn toàn mới nhưng đầy hiệu quả.
AdukA
Administrator
Administrator
AdukA

Thứ năm(08/04/2010) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ năm(08/04/2010)   Thứ năm(08/04/2010) Empty7/4/2010, 9:02 am

Trích dẫn :
Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu bạn đang cảm thấy buồn lòng hay khó chịu điều gì về "người ấy" trong chuyện tình yêu của hai bạn thì nên mạnh dạn nói ra nhé Thiên Bình. Nói chung, hôm nay là ngày bạn nên thẳng thắn và thành thật với bản thân mình về tất cả mọi vấn đề trong cuộc sống. Nhưng, bạn phải bảo đảm rằng những lời nói của mình phải phù hợp và tương thích với đúng bản chất của sự việc, không nên làm quá lên nha.

Ây da, cái này oải thiệt đây
https://teamb1.forumvi.com

Thứ năm(08/04/2010)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thứ tư (07/04/2010)
» Thứ sáu(09/04/2010)
» Thứ năm(14/04/2010)
» Tuần mới (12/4--18/4/2010)
» Horoscope 4/4/2010